Skip to main content
Massage Shiatsu

Massage Shiatsu gần Đường Lê Thánh Tôn (Phố Nhật)

Cách làm quen thuộc với khách Nhật — ấn giữ dọc theo đường kinh lạc, không dùng dầu, không cần thay đồ.

Quận 1
Từ 500,000 VND
60 min / 90 min / 120 min
Japanese business travellersLong-stay expatsHotel guests in District 1Shiatsu regulars

Đánh giá lần cuối: Tháng 3 năm 2026

Về Massage Shiatsu

Ấn huyệt kiểu Nhật, mặc nguyên quần áo.

Vì sao nên chọn Massage Shiatsu sau khi ghé Đường Lê Thánh Tôn (Phố Nhật)

Cách làm quen thuộc với khách Nhật — ấn giữ dọc theo đường kinh lạc, không dùng dầu, không cần thay đồ.

Điều gì sẽ diễn ra với Massage Shiatsu

Shiatsu massage is a 60–120 minute Japanese pressure therapy that uses finger and palm pressure on the body's energy meridians to relieve pain, reduce stress, and restore balance — performed clothed without oil, delivered to your hotel or home in Ho Chi Minh City from 500,000 VND. The name literally means "finger pressure" (shi = finger, atsu = pressure), and it aims to promote the body's natural healing abilities.

Balances energy flow

Clears blockages in the body's meridian system

Relieves chronic pain

Effective for headaches, back pain, and joint pain

Reduces stress

Calms the nervous system naturally

Massage Shiatsu Pricing

Exact rates near Đường Lê Thánh Tôn (Phố Nhật)

60 min
500,000 VND
90 min
700,000 VND
120 min
900,000 VND

The shiatsu pressure point work sorted out three weeks of accumulated neck and shoulder tension from back-to-back flights and desk work. The therapist knew exactly where to hold and release. My chronic upper-back issue felt better after one session than it had in a month.

🇸🇬

David C.

Singapore

Về Đường Lê Thánh Tôn (Phố Nhật)

Le Thanh Ton Street runs along the northern edge of Ben Thanh Market through the heart of District 1, past the People's Committee Building and up towards the Saigon Opera House. The stretch east of Hai Ba Trung — Le Thanh Ton itself plus the side lanes of Thai Van Lung and Ngo Van Nam — is Ho Chi Minh City's Japanese quarter, known locally and to Japanese residents as Little Japan (日本人街). Several hundred izakaya, ramen counters, sushi restaurants, Japanese-run bars, karaoke rooms, and convenience stores are packed into a few blocks, serving both the long-term Japanese business community and visitors from Japan. The area sits within a five-minute walk of Ben Thanh Market, Nguyen Hue Walking Street, and Dong Khoi, so most of the city's five-star hotels are within easy reach of a therapist.

Quận 1 Area

Central business district
Major tourist attractions
Luxury hotels and restaurants
Vibrant nightlife scene
Easy access to all areas

Đặt lịch tối nay — thư giãn ngay trong phòng

Đặt lịch trong ngày. Xác nhận trong vài phút.

Sự an toàn của bạn là ưu tiên hàng đầu

Tiêu chuẩn trị liệu viên của chúng tôi

Mỗi trị liệu viên MassageGo đáp ứng yêu cầu chuyên môn nghiêm ngặt

Có chứng chỉ & đào tạo

Tất cả trị liệu viên có chứng chỉ massage chuyên nghiệp từ các trường đào tạo được công nhận tại Việt Nam.

200+ giờ đào tạo

Mỗi trị liệu viên hoàn thành ít nhất 200 giờ thực hành trước khi gia nhập đội ngũ.

3+ năm kinh nghiệm

Chúng tôi yêu cầu ít nhất 3 năm kinh nghiệm massage chuyên nghiệp tại khách sạn hoặc spa được cấp phép.

Giao tiếp tiếng Anh

Trị liệu viên của chúng tôi có thể giao tiếp tiếng Anh cơ bản để đảm bảo trải nghiệm thoải mái cho khách quốc tế.

Quy trình tuyển chọn trị liệu viên

Mỗi trị liệu viên trải qua quy trình sàng lọc 4 bước nghiêm ngặt của chúng tôi

1

Xem xét hồ sơ

Chúng tôi xem xét chứng chỉ chuyên môn, hồ sơ đào tạo và tối thiểu 3 năm kinh nghiệm tại spa hoặc khách sạn.

2

Xác minh danh tính & lý lịch

Xác minh CMND/Hộ chiếu và kiểm tra lý lịch để đảm bảo sự an toàn cho bạn.

3

Đánh giá kỹ năng

Kiểm tra kỹ năng thực hành bao gồm nhiều kỹ thuật massage, quy trình vệ sinh và phong cách chuyên nghiệp.

4

Kiểm soát chất lượng liên tục

Đánh giá hiệu suất định kỳ dựa trên phản hồi khách hàng. Trị liệu viên phải duy trì đánh giá 4.5+ để tiếp tục hoạt động.

Giá cả minh bạch

Thanh toán tiền mặt (VND) sau buổi massage — giá bạn thấy là giá bạn trả

Bao gồm

  • Trị liệu viên chuyên nghiệp
  • Dụng cụ & khăn trải sạch
  • Dầu thơm liệu pháp
  • Di chuyển đến địa điểm của bạn

Không phí ẩn

  • Không phí đặt lịch
  • Không cần thẻ tín dụng
  • Không cần tip
  • Không phụ phí ẩn

Câu hỏi thường gặp

Sẵn sàng đặt Massage Shiatsu gần Đường Lê Thánh Tôn (Phố Nhật)?

Đặt lịch ngay và chuyên viên đã xác minh của chúng tôi sẽ đến khách sạn của bạn. Có thể đặt lịch trong ngày.

Các dịch vụ khác gần Đường Lê Thánh Tôn (Phố Nhật)

Khách sạn gần đó chúng tôi phục vụ

Massage Shiatsu trên khắp Quận 1

Massage Shiatsu tại Quận 1